Với kích thước 21.5 inch và độ phân giải Full HD sắc nét, màn hình VSP V2204HF100 như một khung cửa sổ mở ra không gian giải trí sống động. Thiết kế màn hình phẳng, hiện đại, kết hợp cùng viền siêu mỏng tạo nên vẻ ngoài tinh tế, giúp bạn đắm chìm hoàn toàn vào thế giới hình ảnh.
Không chỉ sở hữu thiết kế ấn tượng, màn hình VSP V2204HF100 còn gây ấn tượng mạnh mẽ với hiệu suất hiển thị vượt trội. Với tần số quét 100Hz, hình ảnh trên màn hình trở nên mượt mà hơn bao giờ hết, đặc biệt khi bạn lướt web, xem phim hay chơi các tựa game tốc độ nhanh. Thời gian phản hồi 2ms giúp màn hình nổi bật trong phân khúc màn hình phổ thông. Đặc điểm này đảm bảo rằng các khung hình được chuyển đổi gần như ngay lập tức, giảm hiện tượng bóng mờ khi hình ảnh thay đổi nhanh chóng.
Tiết kiệm 47 % 2.800.000 ₫